CSKA Moscow walitangulia kipindi cha kwanza kabla ya Lukaku
na Morata kuipeleka United katika hatua ijayo ya 16 bora kwa ushindi wa
mabao 2 kwa 1, matokeo ambayo yameivusha United na FC Basel katika hatua
inayofuata.

Bayern
Munich waliichapa PSG mabao 3 kwa 1 na sasa Bayern wanakuwa timu ya
tatu kufikisha jumla ya mabao 250 katika Champions League wakiungana na
timu za Barcelona na Real Madrid.

Lioneil
Messi alikuwepo uwanjani wakati wakiiua Sporting bao 2 kwa nunge na
sasa baada ya mchezo huo Lioneil Messi anakua Muamerika Kusini wa kwanza
kucheza mechi 121 CL tangu dunia ianze, Juventus waliiua Olympiacos bao
1 kwa nunge.

Ndoto za Atletico Madrid kufanya vizuri Champions League zimefutika
baada ya kutoka suluhu ya bao moja kwa moja na Chelsea huku AS Roma
wakiifunga FC Qarabag bao 1
0 comments:
Post a Comment